Waziri Mkuu na Mjumbe wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Mwigulu Nchemba, ambaye pia ni Mlezi wa CCM Mkoa wa Kagera, amekuwa mgeni rasmi katika kikao cha Halmashauri Kuu Maalum ya CCM Mkoa huo leo, Jumanne, Novemba 3, 2026.
Kikao hicho cha tathmini ya utekelezaji wa majukumu ya chama kimefanyika katika Ukumbi wa KCU, mjini Bukoba, mkoani Kagera.
Kikao hicho cha tathmini ya utekelezaji wa majukumu ya chama kimefanyika katika Ukumbi wa KCU, mjini Bukoba, mkoani Kagera.














Post a Comment